Ambrose ya tabbatar da cewa “Haka manzanni goma sha biyu, ƙwararrun masu sana’a suka taru, suka yi mabuɗin ta wurin shawararsu ta gama-gari, wato, Ƙidaya; ta wurinsa aka bayyana duhun Iblis, domin hasken Kristi ya bayyana. " Wasu kuma suna cewa kowane Manzo ya sanya wata kasida, wadda a cikinta aka raba aqida zuwa kashi goma sha biyu; da kuma wani wa'azi, wanda aka haife shi a kan St. Austin, kuma Ubangiji Chancellor King ya nakalto, ya ƙirƙira cewa kowane manzo ya shigar da kowane labarin ta haka. Bitrus.—1. Na yi imani da Allah Uba Maɗaukaki; Yohanna.—2. Mahaliccin sama da ƙasa; Yakubu.—3. Kuma cikin Yesu Almasihu makaɗaicin Ɗansa, Ubangijinmu; Andrew.—4. Wanda Ruhu Mai Tsarki ya haifa cikinsa, wanda Budurwa Maryamu ta haifa; Filibus.—5. An sha wahala a ƙarƙashin Fontius Bilatus, an gicciye shi, ya mutu kuma an binne shi; Thomas.—6. Ya gangara cikin Jahannama, a rana ta uku kuma ya tashi daga matattu. Bartholomew.—7. Ya hau zuwa sama, yana zaune a hannun dama na Allah Uba Maɗaukaki; Matiyu.—8. Daga nan ne zai zo ya yi shari'a ga rayayyu da matattu; Yakubu ɗan Alpheus.—9. Na gaskanta da Ruhu Mai Tsarki, Cocin Katolika mai tsarki; Simon Zelotes.—10. Zumuntar tsarkaka, gafarar zunubai; Yahuda ɗan’uwan Yaƙub.—11. Tashin jiki; Matiyu.—12. Rai madawwami. Amin. “Kafin shekara ta 600, bai wuce wannan ba.”—Mr. Justice Bailey 1 Na gaskanta da Allah Uba Maɗaukaki: 2 Kuma a cikin Yesu Almasihu makaɗaicin Ɗansa, Ubangijinmu; 3 Wanda aka haifa ta wurin Ruhu Mai Tsarki da Budurwa Maryamu. 4 Kuma aka gicciye a ƙarƙashin Fontius Bilatus, kuma aka binne shi. 5 A rana ta uku kuma ya tashi daga matattu. 6 Haura zuwa sama, zaune a hannun dama na Uba; 7 Inda zai zo domin ya yi hukunci ga masu rai da matattu. 8 Kuma a cikin Ruhu Mai Tsarki; 9 Ikilisiya Mai Tsarki; 10 Gafarar zunubai; 11 Da tashin jiki, Amin. Kamar yadda yake tsaye a cikin littafin Addu'a gama gari na United Church of England and Ireland kamar yadda doka ta kafa. 1 Na gaskanta da Allah Uba Maɗaukaki, wanda ya yi sama da ƙasa. 2 Kuma a cikin Yesu Almasihu makaɗaicin Ɗansa, Ubangijinmu. 3 Wanda Ruhu Mai Tsarki ya haifa cikinsa, wadda Budurwa Maryamu ta haifa. 4 An sha wahala a ƙarƙashin Pontius Bilatus, an gicciye shi, ya mutu kuma an binne shi; 5 Ya gangara cikin Jahannama. 6 A rana ta uku ya tashi daga matattu. 7 Ya hau zuwa sama, kuma ya zauna a hannun dama na Bautawa Uba Maɗaukaki. 8 Daga nan ne zai zo ya yi wa masu rai da matattu shari'a. 9 Na gaskanta da Ruhu Mai Tsarki; 10 Cocin Katolika mai tsarki; taron waliyyai; 11 Gafarar zunubai; 12 Tashin jiki da rai na har abada, Amin.